MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

BARUA YA KUJIUNGA NA CHUO
VETA MPANDA 2025
Simu: 0686 555 844 BOX 190 MPANDA
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YAH: KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI CHUO CHA MPANDA MWAKA 2025
MAELEZO HAYA YASOMWE KWA MAKINI NA MZAZI/MLEZI NA MWANAFUNZI
1. Unafahamishwa kwamba umechaguliwa kujiunga na chuo tajwa hapo juu katika

= 1115 SOOI
Katika ngazi Level One

Mwaka wa 1

2. Mafunzo yatachukua muda wa miaka miwili (2-3)

3. Chuo kitafunguliwa rasmi tarehe: 13/01/2025

4. Unatakiwa kuthibitishwa na daktari anayetambuliwa na Serikali kuwa unayo afya nzuri ya kumudu
Mafunzo katika Fani uliyopangiwa.

5. Unatakiwa kuthibitisha wewe mwenyewe na Mzazi/Mlezi/Mdhamini wako kwamba unakubali nafasi ya
Mafunzo uliyopangiwa.

6. Unatakiwa kufuata sheria na taratibu zote za Chuo zilizoambatanishwa kwenye barua

7. Unatakiwa kufika Chuoni na barua hii siku ya kuanza Mafunzo

8. Unatakiwa kununua vifaa vilivyoambatanishwa na barua hii kwa matumizi yako Chuoni

9. Unatakiwa kulipa kiasi cha fedha kama kilivyoambatanishwa na barua hii

10. Hutapokelewa Chuoni iwapo utafika bila kutekeleza vifungu vilivyotajwa hapo juu, Lipa mapema ili
uweze kusajiliwa. Fedha ikishalipwa hairudishwi, Kama fedha za tahadhali (caution Money)
hazikutumika zitarudishwa

si yako itapotea kama utashindwa kuripoti wiki mbili (2) baada ya tarehe ya kufungua Chuo
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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

CHUO CHA MAFUNZO YA UFUNDI STADI - VETA MPANDA

MAHITAJI YA MUHIMU KWA WANAFUNZI WA NGAZI YA KWANZA
A: ADA NA MICHANGO MINGINE KWA MWAKA
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1 Ada ya Mafunzo 120,000.0 60,000.0

2 | Michezo 20,000.0 20,000.0

3 | Kitambulisho 5,000.0 5,000.0

4 | Tahadhari 20,00.0 20,000.0

5 | Nembo ya VETA (logo) 5,000.0 5,000.0
JUMLA 170,000.0 110,000.0

B: BIMA YA AFYA NA HUDUMA ZA MATIBABU KWA MWAKA

Bima ya afya ni hitaji la lazima kwa kila mwanafunzi, Kwa asiye na kadi ya Bima ya afya (NHIF) aje na
fedha taslimu Tsh 55,000/= (ikiwa Tsh. 50,400 ni kwa ajili ya kadi ya Bima na 4,600 kwa gjili ya kugharamia
huduma ya kwanza awapo Chuoni).

Mwanafunzi akifika Chuoni atapewa namba maalumu (control number) ya kufanya malipo ya bima ya afya.
Kadi hii itakuwezesha kupata huduma popote Tanzania, na pia ina wigo mpana wa matibabu kwa kuwa
huduma zake zinapatikana kirahisi na kwenye vituo vingi vya afya.

Kwa yule aliye na kadi ya bima ya afya, ahakikishe kadi yake inahudumiwa na haijaisha/kukaribia kuisha
muda wake wa matumizi na atahitajika kuwasilisha kwa Msajili wa Chuo ili ihakikiwe (kadi ya bima
inayokubalika ni ya NHIF pekee).

NB: Wakati wa kuripoti Chuoni, Mwanafunzi aje na kitambulisho au Namba ya NIDA pamoja
na cheti chake cha kuzaliwa

C: MAHITAJI YA MWANAFUNZI NA GHARAMA ZAKE KWA MWAKA
1 Sare za Chuo afuatazo utazupata Chuom kwa gharama |l|yoam|shwa katika jedwah hapo ch|m

1 | Surual rangi ya Dack blue P 20 000 0 40,000.0
2 | Overalll Overcoat (Dack blue) : 1 40,000.0 40,000.0
3 | Fulana (T-shirt 1 15,000.0 15,000.0

JUMLA 95,000.0




2. Vifaa vifuatavyo utatakiwa kununua na kuja navyo wakati wa kuripoti kwa ajili ya matumizi yako ukiwa

Chuoni:-
Nt  MAHITAN _ ipaD!
1 Shah nyeupe ya tetron {mlkono mifup|) 2
-2 Viatu vyeusi vya ngozi vya kufunga kwa | kamba(ws;gmo wfupl) ~ Jozi 1
3 Daftari Kubwa (3 Quire) 8
4 Ream ya Karatasi (A4)- 80grams 1
5 Sweta Rangi ya Blue 1
6 Godoro futi 2.5"x 6"x Unene inch 3 (Kwa mwanafunzi wa Bweni) 1
7 Mathematical set- heavy Duty tools 1
8 Ndoo (Kwa mwanafunzi wa bweni) 2
Shuka la bluu kwa wavulana na pinki kwa wasichana (Kwa 2
9 mwanafunzi wa Bweni)
10 | Safety boot nyeusi (isipokuwa kwa mwanafunzi wa fani ya Uhazili) Jozi 1
1 Fekeo (slasher) 1
12 | Mabuti kwa mwanafunzi wa fani ya Uashi au Zana za kilimo Jozi 1
Chandarua, vifaa vya kutumia wakati wa chakula, na vifaa vya usafi binafsi kama sabuni,
13 dodoki, dawa ya meno, chanuo, brashi, mswaki, n.k. (Kwa mwanafunzi wa bweni)

D: JUMLA YA GHARAMA ZA MALIPO NA NAMNA YA KUFANYA MALIPO YA ADA NA MICHANGO
MINGINE KWA MWAKA
Kwa mwaka mzima ambao una mihula yote miwili (2), mwanafunzi wa Bweni anatakiwa kulipa Jumla ya
Tshs.-320,000.00 (Laki tatu na elfu Ishirini) na mwanafunzi wa kutwa anatakiwa kulipa jumla ya Tsh.
260,000.0. (Laki mbili na Elfu Sitini).

Mwanafunzi anaweza kulipa fedha ya mihula yote miwili kwa mkupuo mmoja au akalipa kiasi

klhchoalnlshwa kwa klla muhula husika kama jedwali hapo chini linavyoonesha:-

AEtimd it MUHU[AWA!@VAN?ATJANMR!_ : MUHULAWA PILI JULAI HADI
Ada 60,000.0 30,000.0 60,000.0 30,000.0
Michango mingine 145,000.0 145,000.0 0.0
Bima ya afyana
huduma za matibabu 55,000.0 55,000.0 : 0.0

JUMLA 260,000.0 230,000.0 60,000.0 30,000.0
ZINGATIA:

1. Fedha za Ada za Chuo na Michango yote haitapokelewa kwa fedha taslimu, badala yake kila
Mwanafunzi/ Mzazi/ Mlezi ataelekezwa utaratibu wa kufanya Malipo ikiwepo Ofisi ya Chuo ya kuchukua
‘confrol number’ na kwenda kulipa katika Taasisi za kifedha zinazoeleweka.




2 Chuo hakitahusika na Makosa yeyote kimalipo itakayofanywa nje ya utaratibu ulioelekezwa kufanya
malipo.

3. Mwanafunzi hatapokelewa kama hajalipa ada na mahitaji mengine yaliyoainishwa kwenye fomu hii

4. Kama utahitaji ufafanuzi wa jambo lolote lililo kwenye fomu hii wasiliana na Mratibu wa Mafunzo kwa
namba +255 765 054 183.

MAELEZO MENGINE UTAYAPATA UFIKAPO CHUONI



